Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านซ่อม ประตู กระจก ดีดีสำหรับคนเชียงใหม่ ติดต่อทีมงาน

ไปอ่านเจอมาเป็น ร้านซ่อม ประตู กระจก รถยนต์ เลยเอามาฝาก เผื่อใครสนใจ

ผมขับวีโก้ 4 ประตูครับ พอดีกระจกไฟฟ้าด้านคนนั่งด้านหน้าปรับซ้าย-ขวาไม่ได้ ไปซัดกับกระจกรถตู้มา
ตัวแกนโยคด้านในหัก ไปถามศูนย์บอกให้เปลี่ยนทั้งอันประมาณ5000 บาท ไปถามร้านใหญ่จากเส้นภูทรภาค5มาโรบินสัน อยู่ซ้ายมือ บอกต้องเปลี่ยนอันนั้นอันนี้ ตอบแบบไม่มั่นใจ บอก 1500 งง เป็นร้านใหญ่แต่บอกราคาซ่อมไม่เท่ากันครั้งที่2 บอก2100 ผมแกล้งไปตามวันเว้นวัน พอดีลองถามเพื่อนดูเลยแนะนำไปที่ร้าน แม่ริมกลอนประตู ผมก็ไม่รู้หรอกดีไม่ดี แต่ลองไปดูเช้านี้เอง ไปถึง ช่างก็ถามอาการพูดคุยดี และรู้จริง เค้าบอกก็เปลี่ยนตามอะไหร่ที่เสีย ลองเช็คดูก่อน ก็แกะกระจกไปเช็ค ไม่เกิน 5 นาที เสร็จแล้วครับ โอ้แม่เจ้า ทำไมง่ายจัง ไอ้ร้านแรกทำไมดูปัญหาให้มันใหญ่โตจัง สรุปผมเสียค่าบริการ 100 บาท เก็บงานเนียบด้วย

จึงนำมาฝากเพื่อนๆๆครับ ตรงไปตรงมา ราคา ตามจริง ไม่ฟันลูคค้า เค้าทำหมดนะครับทุกอย่างที่เกี่ยวกับประตูรถยนต์ กระจก เบอร์โทรร้าน ครับ 053-862468 อยู่เส้นแม่ริม เลยปั้ม ปิโตนัด แล้วกลับรถ อยู่ซ้ายมือเลย สุดยอดครับ

Links >>>> http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=381109

ถ้าร้านบริาการดี มีคุณภาพ ราคามิตรภาพ ไม่เอาเปรียบลูกค้า มีจรรยาบรรณ แบบนี้ต้องช่วยกัน อุดหนุน ส่งเสริม

จากคุณ : @dbo
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 13:42:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com