Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ จะนำไปประกอบการตัดสินใจซื้อรถ Altis ค่ะ ติดต่อทีมงาน

โตโยต้า Altis 1.6 เบนซิน ธรรมดา (10 คน)
  โตโยต้า Altis d1.6 cng (6 คน)

62.50%
  โตโยต้า Altis 1.6 เบนซิน ธรรมดา (10 คน)
 37.50%
  โตโยต้า Altis d1.6 cng (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 16 คน

พี่สาวจะซื้อรถยนต์ค่ะ สรุปสุดท้ายเลือก โตโยต้า อัลติส

เดิมก่อนที่จะซื้อรถคันใหม่นี้ พี่สาวใช้โตโยต้าติดแก๊ส ngv มาก่อนแล้ว แล้วเค้าก็เลยตัดสินใจจะเอาอัลติสติดแก๊ส ngv

ส่วนตัวเรา เราไม่ชอบ ngv ด้วยหลาย ๆ เหตุผล เราเลยเชียร์ อัลติส แบบธรรมดา ทนใช้ไปสักระยะแล้วค่อยไปติด lpg (ตอนนี้เราใช้รถที่ติด lpg อยู่ค่ะ)

เราเลยอยากจะสอบถามว่า ถ้าเป็นคุณ ๆ จะตัดสินใจซื้อแบบไหนดีคะ เพราะว่าต้องใช้รถคันนี้ไปอีกนาน ผู้หญิงขับด้วย ไม่อยากให้มีปัญหาจุกจิกอะไร

รถใช้ในจังหวัดชลบุรีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : channgam
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 12:32:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com