Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาดอกไม้มาฝากครับ... ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันเสาร์อาทิตที่ผ่านมา พาครอบครัวและเพื่อนๆไปเที่ยววังน้ำเขียวกันครับ
ไปกับเจ้าโก้ 4D 2.5vnt คันเดียวครับ  จริงๆเพื่อนๆก็มีรถกัน แต่ว่าช่วยชาติ
ประหยัดน้ำมัน ก็เลยใช้รถผมคันเดียว ไปกัน 8 คน ผู้ใหญ่ 6 รวมคนขับ เด็ก2ครับ
วิ่งไปส้น 33 นครนายก ผ่านน้ำตกนางรอง กับเขื่อนขุนด่านปราการชน ก็เลยแวะหน่อย

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 55 18:19:26

จากคุณ : ต้นโอเลี้ยง
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 55 18:18:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com