Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ.เพชรบุรีตรงแยก(ที่เลี้ยวซ้ายไปชิดลม)ตรงไปเป็นแยกประตูน้ำ เค้าห้ามตรงแล้วหรอครับ เห็นบอกว่าตรงไปได้เฉพาะรถประจำทาง ติดต่อทีมงาน

คราวก่อนมาผมยังตรงไปได้เลย มาคราวนี้ก็ไม่ทันอ่านป้าย ขับตามคันหน้า คันหน้ามันตรงไปแล้วผมก็ตามไป มาเห็นป้ายไอ้ตอนที่เรากำลังผ่านป้ายไปนั่นแหละ
แล้วแบบนี้ถ้าผมจะไปประตูน้ำก็ต้องไปออกชิดลม แล้วเลี้ยวขวาไปสุขุมวิท ผ่านเซนทรัลเวิลด์แล้วค่อยไปแพลตตินั่มแบบนี้เหรอครับ

จากคุณ : onspeed
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 01:46:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com