Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเส้นทางไปร้านฟาร์มปูนิ่ม อ.ขลุง จ.จันทบุรีครับ ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนสอบถามเส้นทางครับ

เนื่องจากผมหาจากกูเกิลแม็พไม่เจอ หรือหาไม่เป็นก็ไม่รู้ ฮ่าๆๆ

ผมขอเส้นทางไปร้านฟาร์มปูนิ่ม อ.ขลุง จ.จันทบุรี ครับผม

เอาเป็นเริ่มจากจ.จันทบุรีเลยครับ บนนถ.สุขุมวิทตรง4แยกที่เลี้ยวซ้ายไปเขาคิชกูฏ(สะกดผิดแหง็มเลย) เลี้ยวขวาเข้าตัวอ.เมืองจันทบุรี ตรงไป ไปทางพลิ้ว น่ะครับ

ผมรู้แต่ขับตามสุขุมวิทไปเรื่อยๆ ร้านอยู่อ.ขลุง แค่นี้เองครับ ฮ่าๆๆ

อยากได้เป็นแบบแผนที่เลยจะเยี่ยมมากเลยครับ (กลัวหลง)

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านครับผม

ขอฝากรูป น้องหมาเหงา ไว้ให้ดู น่ารักๆเศร้าๆครับ เหอๆ

จากคุณ : ซุ่มในซอย
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 11:53:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com