Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มา Check Rating New Eco car กันครับ ว่าระหว่าง Mitsubishi Mirage Eco & Suzuki New Swift Eco ติดต่อทีมงาน

Mitsubishi MIRAGE แน่นอนไม่เปลี่ยนใจ (31 คน)
  Suzuki SWIFT แน่นอน รักแล้วรักเลย (102 คน)

23.31%
  Mitsubishi MIRAGE แน่นอนไม่เปลี่ยนใจ (31 คน)
 76.69%
  Suzuki SWIFT แน่นอน รักแล้วรักเลย (102 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 133 คน

มา Check Rating New Eco car กันครับ  ว่าระหว่าง Mitsubishi Mirage Eco & Suzuki New Swift Eco ท่านเทใจให้กับรุ่นใดไปแล้วในตอนนี้

ก็เท่าที่รู้กันอยู่แล้วนะครับ ว่าตอนนี้กระแสการกำลังจะเปิดตัวของทั้ง 2 รุ่นนี้กำลังเข้มข้นขึ้นทุกวัน ซึ่งเปรียบเทียบเฉพาะสองรุ่นที่กำลังจะเปิดตัวเท่านั้นนะครับเพราะรู้สึกกระแสตอนนี้แรงทั้งคู่ เลยอยากรู้ว่าสมาชิกในห้องรัชดาเลือกรุ่นไหนไว้ในใจไปแล้วตอนนี้

เข้าใจนะครับว่าหลายท่านอาจกำลังรอราคาเปิดตัวของ สวิฟอยู่ เพราะมิราจ ได้เผยไพ่ให้เห็นกันไปแล้ว แต่ก็คงต้องรอกันจนถึงวันที่เขาพร้อมจะเปิดราคากันต่อไปครับสำหรับสวิฟ แต่เชื่อว่าในใจลึกๆของหลายท่านตอนนี้คงมีเล็งไว้แล้วแหละครับ ว่ารุ่นไหนเหมาะกับคุณ

จากคุณ : ZU_HON_YA
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 11:14:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com