Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*ภาค 2* ฟอร์ด เฟียสต้า ป้ายแดง ขับ 2 วัน "เบรคค้าง" ติดต่อทีมงาน

นอนไม่หลับเพราะพรุ่งนี้ต้องไปคุยกับฟอร์ดใหญ่แล้ว เลยลุกขึ้นมาตั้งกระทู้รออัพเดทให้ทุกท่านทราบค่ะ เนื่องจากมีหลายเสียงว่าของเดิมเริ่มยาวเกินไปแล้ว .. ตาลาย

@ Balakia or FF2011 - ขอบคุณสำหรับคำว่า "สู้" พยายามครองศีล ถือธรรม เคารพฟ้า ไม่อายดิน ตายไป..จะได้ไม่มีกะทะเป็นของตัวเอง จ๊ากก

@ KhunGong - ขอบคุณเช่นกันค่ะ จะลองไปปรึกษาศคบ.ดูค่ะ ^^

@ Nuay_Int86 - ขอบคุณสำหรับการ sharing ทัศนคติ เพียงแต่ว่า..มีการกระทำหลายอย่างของระบบบริหารองค์กรและเครือข่ายของฟอร์ดที่บีบคั้นให้ดิฉันต้องมาขอความช่วยเหลือจากเว็บบอร์ดอย่างในขณะนี้ เช่น การตอบคำถามของ Hotline, คำว่า "สักครู่" หน้าวอลล์แต่เงียบหาย, การห้ามลูกค้า contact ตรงในทุกกรณีแม้ว่าศูนย์ฯ จะตัดสินใจอะไรไม่ได้ซักอย่าง แม้แต่ความเห็นสมควรจะให้รถยืมระหว่าง "ซ่อม" หรือไม่, ไม่มีการถ่ายโอนข้อมูลระหว่างฟอร์ดใหญ่และศูนย์ จนต้องให้ลูกค้าอัพเดทให้ศูนย์ฟังแทน ^^

@ studiowork - ขอบคุณในความเข้าใจนะคะ

@ Unlimited Love77 - ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ

@ zurato - รถคันนี้เปรียบดั่งคนรัก ว๊า.. ช่วงฮันนีมูนสั้นเกิ๊น ^^

@ ทุกท่าน - จากคำแนะนำของสมาชิกใน pantip ดิฉันได้เข้าไปโพสต์ในหน้าของ Ford Asia ตามลิ้งค์ http://www.facebook.com/FordAPA รายละเอียดของเรื่องราวทั้งหมดสรุปอยู่ที่นั่น สามารถเข้าไปอ่านได้เลยค่ะ

จากคุณ : hahaihaha
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 00:59:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com