Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเปลี่ยนไฟแนนซ์เป็นโปรน้ำท่วมของscb ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าโปรน้ำท่วมหมดไปหรือยังครับ
ถ้ายังไม่หมดมีระยะเวลาถึงเมื่อไหร่ครับ

ถ้ายังไม่หมดมีคำถามดังนี้ครับ
ผมได้จองรถไว้ตั้งแต่กุมภา เป็นไฟแนนซ์ที่เซลหามาให้ เรื่ิองผ่านแล้วเหลือรอรับรถ
แต่โดนเลื่อนรับรถมา 2 ครั้งแล้ว แต่ก็บอกว่าใกล้ละ

ทีนี้ผมอ่านกระทู้ในนี้เห็นมีคนจองแล้วใช้โปรน้ำท่วมของ scb
ผมสนใจเพราะดอกเบี้ยถูก และบ้านผมโดนน้ำท่วมได้รับเงิน5000เป็นหลักฐาน

ถ้าผมจะเปลี่ยนไฟแนนซ์จะทำได้หรือป่าวครับ
เปลี่ยนโดยแจ้งผ่่านเซลให้เซลยื่นเรื่องให้
หรือว่ายื่นเรื่องเอง แล้วบอกเซลว่าเปลี่ยนเป็นซื้อเงินสด

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Cartoonz
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 16:17:01 A:124.122.91.166 X: TicketID:334095

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com