Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้บ่นค่ะ) มิตซู ปาเจโร่ ซื้อมาไม่ถึงเดือนปัญหาเยอะจัง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

เราเคยมาโพสถามเรื่องรถที่บอกว่ารอนาน แล้วเซลล์ขอเลื่อนมาหลายครั้ง ตอนนี้ได้รถแล้วค่ะ

แต่ปรากฏว่า ซื้อมาไม่ถึงเดือนมีปัญหาเยอะจัง อาทิตย์แรก ซีลหลุด น้ำมันเครื่องกระเด็น เข้าศูนย์มาเจอปัญหาใหม่อีก ขับไปเฟืองท้ายหอน พวงมาลัยสั่น โทรไปศูนย์ ทางศูนย์ตอบมาว่าเดี๋ยวจะซ่อมให้ดีที่สุด จะซ่อมจนกว่าจะเหมือนรถใหม่ หุหุ แล้วแบบนี้จะซ่อมไปซักกี่ครั้งกัน

รถก็ราคาเป็นล้าน ไม่ใช่คันละ 20 บาท

ขอบ่นเฉยๆนะคะ แบบว่าอยากระบายหน่อย อย่าว่ากันนะคะ

จากคุณ : come_true
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 18:53:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com