Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอตามหาเพื่อนเก่าๆแถวนี้หน่อยครับ ยังอยู่กันดีหรือว่าเลิกเล่นกันไปแล้ว ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

. . . ขออนุญาตตามหาสมาชิกห้องรัชดามอเตอร์ไซค์ รุ่นเก่าๆหน่อยครับ ว่าตอนนี้ยังเล่นกันอยู่หรือเปล่า แวบเข้ามาอ่านกระทู้หลากหลายกระทู้แล้วก็พบว่าบรรยากาศมันเปลี่ยนไป กูรูจริงๆหลายท่านก็หายไปไหนหมดไม่รู้  เลยอยากรู้ว่าพี่ๆน้องๆในนี้ยังอยู่กันครบมั้ยครับ  คันอยากขี่รถกันอีกหรือเปล่า ....

ถ้าอยู่แล้วก็ส่งเสียงมาทักทายกันบ้างนะครับ เผื่อมีอะไรดีดีจะได้เอามาฝากกันครับ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 09:49:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com