Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านนอกเข้ากรุง +ถามเส้นทางไปสมุทปราการ ครับ+ ติดต่อทีมงาน

จะไปสัมภาษณ์งานที่สมุทปราการ อ.บ้านท้าย ใกล้ๆฟาร์มจระเข้ ครับ
นั่งรถของนครชัยแอร์จะลงที่หมอชิตหรือที่ท่ารถของนครชัย ดีครับ
แล้วมีคิวรถตู้ไปสมุทปราการที่ไหนมั้งครับ หรือนั่งtaxiยาวไปเลย ถ้านั่งคิวรถตู้ไปจะถึงที่ บ้านท้ายเลยรึปล่าวครับ ถ้านั่งtaxi จะเสียค่าtaxi ประมานกี่บาทครับ

ปล.งบเดินทางน้อยครับ สัมภาษณ์10โมง รถนครชัยถึง 6โมงครึ่ง จะทันไหมครับ

จากคุณ : FlippYRider
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 09:09:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com