Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังไงๆ ลูกค้าก็ตกเป็นเบี้ยล่างของเซล ขายรถตลอด ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมกำลังเจอการดึงเรื่องการทำสัญญารับรถจากเซล ทั้งๆ ที่ไฟแน็นซ์
ก็ผ่านแล้ว  ผมกำลังคิดว่าเป็นไปได้มั้ยว่า  ผมขอของแถมเค้ามากเกินไป
ต่อรองเค้ามากเกินไป  จนทำให้เซล ไม่พอใจจึงดึงเรื่องไว้เพื่อที่จะให้
ไฟแน็นซ์หมดอายุ และเราขอถอนจองไปเอง  เซลจะได้เอาคิวใบจองของ
เราไปให้คนอื่นที่ไม่ขอของแถมมากเกินไป  ยิ่งช่วงนี้คนต้องการรถเยอะ
ด้วยแต่รถผลิตไม่เพียงพอกับความต้องการ  อ้อ..ผมลืมบอกไปผมได้
ดอกเบี้ยพิเศษ 1.55 จาก scb ครับ

จากคุณ : เทพบุตรสามสุดยอด
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 11:05:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com