Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ รบกวนเพื่อนๆ ช่วยอ่านกระทู้หน่อยครับ @@@ ติดต่อทีมงาน

เรื่องทั้งหมด ผมไม่ได้เป็นต้นเรื่องครับ แต่อยากหาอีกแรงนึงครับ แหละขอขอบคุณน้องเพชร ที่เป็นธุระให้แทนป้าเค้า

----------------

ต้นเรื่องครับ

ก่อนอื่นขออภัยนะครับ หากไม่เกี่ยวกับรถมากนัก ได้ขับรถไปทำธุระแถว อ.

คง โคราชใช้เส้น อ.คง- อ.สะแกแสง ผ่านบ้านคูเมือง ได้แวะซื้อพริกแห้งริม

ทางป้าชอบ ขายพริกได้หยิบรูปลูกสาว ชื่อ สุพรรษา  เพ็ญศรี มาให้ดู

ป้าบอกว่า ลูกสาวได้หายตัวไปหลังจบ ป.ตรี เมือประมาณปี 2549 (ราวๆ 6 ปี

แล้ว)ยังไม่มีข่าวหรือข้อมูลเกี่ยวกับชะตากรรมใดๆ อยากให้เพื่อนๆ ลองดูนะ

ครับเผื่อจะมีข้อมูล ตอนนี้ป้าชอบยังรอคอยด้วยน้ำตา

หรือหากน้องสุพรรษายังมีชีวิตอยู่ โปรดติดต่อกลับคุณแม่ด้วยนะครับ

หากเพื่อนๆ มีข้อมูล โปรดกรุณาแจ้งมาที่ผมได้ครับ

หรือมีหน่วยงานใหนที่แนะนำให้ติด แจ้งมาจะขอบคุณอย่างยิ่งครับ

อีเมล์ผม sitthisakkul@yahoo.com

หรือเบอร์โทร 08 4535 4123

เพชร

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

----------------

ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ช่วยโหวตกระทู้หน่อยครับ จะได้กระจายข่าวไปเยอะๆครับ

เผื่อจะช่วยป้าเค้าได้

ปล. ผมใช้ Civic FD ติดแก๊สเรียบร้อยแล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 55 20:23:59

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 55 20:16:09

จากคุณ : หนุ่ม ณ เมืองนนท์
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 20:14:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com