Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถามซ้ำๆ เรื่อง สุนัข ไล่ รถจักรยาน ติดต่อทีมงาน

ทำอย่างไร ดี ครับ (นอกจากเปลี่ยน สถานที่ ขี่)

ปั่น สอง วัน โดน สุนัข ไล่ ประมาณ 4 รอบ

คำถาม คือ  
1. เยอะไปไหม ครับ โดน ไล่ 2 กลุ่มใหญ่ (4-5 ตัว) เดี่ยวๆ อีก 2-3 ครั้ง

(ครั้งหลัง นี่ พี่ท่าน พุ่งมาใส่ ที่ขา เลย โชคดี ผม ยกขา ทัน รถไม่ล้ม ไม่เสียหลัก ด้วย โชคดี สุดๆ)

2. ทำอย่างไรดีครับ เซ็งจริงๆ ผูกมิตร คงไม่ไหว เยอะเกิน , ระวัง ก็แล้ว ฯลฯ

อ้อ ที่โดนไล่ นี่ ยังไม่ ถึง ช่วง คลอง นะครับ ช่วง คลอง มี 2 ก๊วน ใหญ่ๆ

ปั่น ตรง เลียบคลอง ชลประทาน จาก วัดลาดปลาดุก ไป ถึง เกือบๆ โลตัส วงแหวน (ด้านหลัง ครับ เข้าทาง วัดพระนอน วัด บางโค) รอบ นึง 14 โล กะลังสนุกเลยครับ เสียดาย ที่ดีดี บรรยากาศ ก็ สวยงาม มากๆ ด้วยครับ

จากคุณ : สนุกตรงไหน??
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 20:14:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com