Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถติดเลยบิดออกขวา ทำไมโทษแรงขนาดนี้ ติดต่อทีมงาน

ติดยาวเลยครับ เห็นเลนขวาว่างดี เลยบิดออกวิ่งได้ไม่ถีง 3 วินาที โผล่มาจากไหนไม่รู้ครับ
เหมือนตำรวจครึ่งท่อน  ถือ วิทยุด้วย กางแขนดักเลย ผมตกใจวูบรีบเบรค  กะว่าโดนแล้ว หมวกกันน๊อก
ก็ไม่ใส่ สองข้อหา...ไม่ครับ ...พี่แกโดดขึ้นซ้อนเลย  “ขอติดรถไปด้วยสิ  พี่รีบมาก” ผมอึ้งไปพักใหญ่ ก่อนออกรถ  
พี่เค้าเล่าให้ฟังประมาณว่า จะรีบไปกันขบวนอะไรซักอย่าง ผมฟังไม่ชัด  พอเห็นผมไม่ได้ยินพี่แกเอาปากมาจ่อใกล้ ๆ ...หูย..เหม็นครับ ผมเลยต้องเออออ ครับ ๆ  จะเอาหมวกกันน๊อกมาใส่  กลัวเค้าหาว่ารังเกียจ

พอไปข้างหน้าเลนขวาก็ติด ผมเลยบิดกลับซอกแซกเลนซ้าย.....ทีนี้ ..เหมือน..มีอะไรมาจี้หลังครับ ยิ่งตอนเบรค มัน จึ๊ก ๆ  ๆ ๆ  ที่หลัง.......

เดี๋ยวมาต่อ.. (อย่าลืมสวมหมวกกันน๊อกไว้ตลอดเวลานะครับ มีประโยชน์มาก )

จากคุณ : kongking
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 17:14:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com