Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง benz c180 ปี2005 กับ camry ป้ายแดง อย่างไหนดีคะ? ติดต่อทีมงาน

benz c180 ปี2005 สีดำ (11 คน)
  camry ป้ายแดง (ไม่ใช่ไฮบริด) (30 คน)

26.83%
  benz c180 ปี2005 สีดำ (11 คน)
 73.17%
  camry ป้ายแดง (ไม่ใช่ไฮบริด) (30 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 41 คน

พ่อจะซื้อรถน่ะค่ะ แต่ยังชั่งใจอยู่ว่าจะเอาอะไรดี
ระหว่าง benz c180 ปี2005 1,000,000 ขับมา 65,000 โล
กับ camry ป้ายแดง

benz เป็นของคนรู้จักค่ะ สภาพดีมาก ไม่ค่อยได้ขับ แต่มีข้อสงสัยอยู่อย่างหนึ่งคือ ป้ายตัวอักษร C180 เจ้าของเดิมเขาไม่ได้ติดอ่ะค่ะ เค้าบอกว่าไม่ชอบ แต่เค้าบอกว่าได้เก็บไว้อย่างดี ก็เรยแอบสงสัยว่าจะไปโดนชนมาหรือป่าว หรือว่ามันไม่ติดตั้งแต่แรกก็ได้

หรือว่าจะซื้อแคมรี่ป้ายแดงไปเลยดี

แต่พ่อก็เปนคนที่รู้เรื่องรถอยู่น่ะค่ะ ถ้ามีปัญหาก็พอหาช่างซ่อมได้

ช่วยให้คำแนะนำหน่อยน๊ะคะ

จากคุณ : รักหมาแพรจัง
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 01:58:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com