Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดู Civic มาแล้ววันนี้ ^__^ สวยยยยยยยและถูกใจมากกกก ติดต่อทีมงาน

อ่านในกระทู้้ห้องรัชดามีทั้งเสียงชมและเสียงติ วันนี้เลยแวะเข้าไปดู ปรากฏว่า สวยดี ถูกใจอ่ะ
ทั้งด้านในและด้านนอก รวมถึงไฟท้ายเลย แหะๆ บางทีเราอาจจะไม่คิดอะไรมาก เห็นอะไรก็สวยไปหมดเลย 555 เราไปดูให้พี่เราค่ะ (คันแรกก็ซีวิคแต่ว่าซื้อมา 6-7 ปีแล้ว)

ไปถามพีเ่ซลล์(น่ารัก) ว่า E AT กับๅ E AT Navi มันต่่างกันตรงไหน ตามประสาคนไม่รู้เรื่อง
ก็เ็ห็นว่าหลักๆ ที่เราจำได้ก็ตรงที่รุ่นหลังมี Navigator แล้วก็กล้องด้านหลังไว้ดูเวลาถอยหลัง  (เลยถึงบางอ้อ ของการตั้งชื่อรุ่น) เบาะหลังก็พับไม่ได้เหมือนที่หลายคนในห้องนี้พูดไว้ แต่ว่าเรามองแล้ว ยังไงๆ ก็ไม่เหมือนซิตี้นะ อาจจะดูเหมือนตรงตะแกรงรูปตัว H ด้านหน้ามั้ง ที่ดูคล้ายๆ กัน แต่ด้านในเราว่ากว้าง อิอิ ชอบๆๆๆ

วันนี้เลยเปลี่ยนจากที่จอง E AT เลยเพิ่มเป็น E AT Navi ซะเลย ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ^^

มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ ค่ะ ใครที่ยังไม่ไปลองนั่งหรือลองดูด้วยตา ก็ลองไปดูก่อนได้นะคะ

ปล. ถามผู้รู้นะคะ ถ้าเราเปลี่ยนจากที่เคยจองมาเป็นรุ่น E AT Navi ต้องทำเอกสารใหม่หมดหรือเปล่าคะ เพราะว่าในใบจองเีขียนเป็นรุ่น E AT ยังไม่ระบุสีด้วย เพราะตอนนั้้นเซลล์ก็ยังมีข้อมูลไม่มากค่ะ  ขอบคุณค่ะ ^__^

จากคุณ : cat_on_a_hot_tin_roof_
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 21:35:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com