Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] MaxSym400i ภาคแรกครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆชาวพันทิพทุกท่านนะครับ รีวิวนี้เน้นจากความรู้สึกผมล้วนๆนะครับ เนื้อหาสาระกับไร้สาระปนเปกันไป รีวิวครั้งแรก ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ

ก่อนซื้อก็ไล่ Search หาข้อมูลของเจ้าคันนี้มาสักระยะ พบว่าไม่ค่อยมีรีวิวของไทยเลยครับ รูปภาพก็มีแต่ในเวปบริษัท ส่วนใหญ่จะเป็นของเมืองนอก ภาษาผมก็ง่อย....ได้แต่ดูรูปกับ YouTube เรียกน้ำย่อยกันไป หาตัวจริงดูก็ลำบากศูนย์ก็น้อย แต่สติผมตอนนั้นไม่อยู่กับเนื้อกับตัวละครับ ต้องเอามาเป็นทรัพย์สินให้ได้ เลยไปดูตัวเป็นๆที่ศูนย์ตรงสายไหมครับ (พหลโยธิน) ข้อมูลในเวปมันหายากนัก ไปดูตัวจริงเลยละกัน

นี่เป็นครั้งแรกที่ได้ครอบครอง BigScooter นะครับ ผมจะไปเปรียบเทียบยี่ห้ออื่นไม่ได้ ผมขอรีวิวในส่วนของตัวรถนะครับ “ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับบริษัท...ตัวแทนจำหน่าย...ผู้จัดจำหน่ายใดๆทั้งนั้นครับ” ข้อมูลที่ผมเอามาลงให้ดู เป็นข้อมูลที่ผมรู้ อยากได้คำตอบตอนจะออกรถ (แต่มันหาไม่ได้)...... ผมอยากรู้แบบไหน ผมจะมาเล่าให้เพื่อนๆฟังครับ

จากคุณ : Ivy Neo
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 10:21:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com