Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Trip] ขับมอไซค์ไปตามหาความหนาวที่"ช่องเย็น" กันครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พี่น้อง ชาวรัชดา

หายไปนานอีกแล้ว  ^^

กลับมาแล้วครับ  เพราะว่าติดภาระกิจ ทำงานเยอะมาก จนไม่ค่อยมีเวลา แม้แต่จะรีวิวทริปที่ไปเที่ยว มาให้ได้ชมกัน   คิดถึงทุกๆคนนะครับ

ตอนนี้ เริ่ม มีเวลาว่างบ้างแล้วครับ และคาดว่าจะว่างอยู่ซักพัก ก็เลยเอาโอกาสนี้ มารีวิวทริปที่ค้างๆ คาๆ ไม่ฟิน  

เริ่มด้วยทริปนี้ครับ

สงกรานต์ปีนี้ อากาศที่กรุงเทพพ ร้อนสุดขีด

มีวันหยุดก็เยอะ นึกว่าจะไปไหนดี นึกไม่ค่อยออก หรือนึกแล้ว ก็มีแต่ไปมาเกือบหมดแล้ว

ในใจ นึกถึงช่องเย็น  เค้าบอกว่า เย็นตลอดปี อยู่กำแพงเพชร ไม่ไกลมาก - -"

วันที่ 12-13 ก็เล่นสงกรานต์ที่ กทม. ไปก่อน

แล้วออกเดินทาง เช้ามืด วันที่ 14 เม.ย. ครับ

ไปดูรีวิวกันเลยครับ

จากคุณ : spry_dragon
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 14:31:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com