Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองเทียน่าmc 2.5 ซันรูฟ สีขาว เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ได้รถก่อนกำหนด ปกติมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

สอบถามครับ  จองเทียน่า mc 2.5 ซันรูฟสีขาว เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว กำหนดรับรถกลางมิถุนายน  แต่วันนี้พนักงานขายโทรมาบอกว่า ไฟแนนซ์ผ่านแล้ว และมีรถเลย จะรับเลยมั้ย
เหตุการณ์แบบนี้เป็นปกติรึป่าวครับ  ใจก็อยากได้เลย แต่กลัวเป็นรถมีปัญหา ( พนักงานขายแจ้งว่า  ถ้ารอตามคิวเดือนมิถุนา ต้องรอเป็นคิวที่ 3 ซึ่งไม่ชัวร์ว่าจะlate ไปอีกรึป่าว  แต่ถ้าจะเอาเลย ก็ได้ พอดีมีรถของดีลเลอร์อื่น จะเอามาให้ได้เลย  เงื่อนไขของแถมเหมือนเดิมน่ะครับ ) รบกวนด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ

ปล.โอกาสที่จะได้รถที่ดี และ โอกาสที่จะได้รถที่ไม่ดี  มีประมาณเท่าไหร่น่ะครับ  ที่สำคัญถ้าได้รถดี หรือได้รถไม่ดีนี่มีเหตุผลจากอะไรได้บ้างอ่ะครับ

จากคุณ : เตียชุ่ยซัว
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 01:09:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com