Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HDD player+จอ pop-up VS 1din DVD ดีครับ ใช้ร่วมกับ alpine 9887 ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้ถึงกับอยากจะดูหนัง แต่อยากจะดู MV แบบ 720p ในรถบ้าง

ระบบตอนนี้ใช้ 9887+amp+ลำโพงคู่หน้าคู่เดียวอยู่ครับ
รถ honda city 2003

1.ต่อ HDD player กับ TMI M990 แล้วค่อยต่อเข้า 9887 ดีไหมครับ
(TMI M990ไม่ค่อยเห็นมีใครขาย แต่สนใจตรงที่ aux 3ชุด)

2.หรือ 1din pop up อย่าง pioneer AVH-P5350DVD ต่อเข้า 9887 ง่ายๆจบไปเลยดีกว่ากันครับ

3. หากไม่แนะนำ pop up จะให้เป็น 2din ตัวอื่นที่ราคาไม่แพงก็ได้ครับ
เดียวหาที่ยัด 9887 อีกทีนึง

คำถามเสริม : ทีวีจูนเนอร์ ทำไมบางยี่ห้อมันแพงมหาโหดเลยละครับ??

จากคุณ : siwarut
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 18:22:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com