Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตกันเล่นๆครับ เป็นเพียง คหสต ไม่สามารถใช้เป็นเกณฑ์อะไรทั้งสิ้นครับ มินิเดง 4721 ติดต่อทีมงาน

new mini society พวกเค้ารู้จักกันอยู่แล้วรู้ (25 คน)
  ไม่รู้หรอก ถ้ารู้พวกเค้าไม่ปกป้องคนผิดหรอก (3 คน)

89.29%
  new mini society พวกเค้ารู้จักกันอยู่แล้วรู้ (25 คน)
 10.71%
  ไม่รู้หรอก ถ้ารู้พวกเค้าไม่ปกป้องคนผิดหรอก (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

คหสต ที่ทุกท่านคิดครับ

ผมว่าเดี๋ยวรถพร้อมเจ้าของก็ออกมาครับ
รออีกสักพัก ให้เค้าซ้อมรถเสร็จก่อนแล้ว

ส่วนผม คหสต. ผมว่าสุดท้ายแล้วนะ
ในทริปมินิอะ รู้ดีเลย

แล้วมารอดูกัน ออกตัวไม่รู้จักกันหญ่าย...........

ช้าๆไว้ ซ้อมรถก่อน เปลี่ยนป้ายก่อน แล้วค่อยออกมานะ
ความรู้สึกช้าจัง

จากคุณ : MonoEye
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 14:10:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com