Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องแม็กซ์และยาง tubeless Honda Click ติดต่อทีมงาน

คือที่บ้านมี Click 110 คาร์บู 1 คัน และ Click 125i ใหม่อีกหนึ่งคันครับ

อยากเปลี่ยนล้อของทั้งสองคันเป็นล้อแม็กซ์ เพื่อใส่ยาง tubeless เพราะว่าเห็นว่าปะง่าย ปะเองได้ และ ไม่ซึมมากเท่าแบบเดิม เวลารั่วก็ยังขี่ต่อได้

อยากทราบว่าล้อใชัของยี่ห้ออะไรครับ ถ้าเบิกศูนย์มีไหม ราคาเท่าไหร่ครับ
ยางใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ ราคาหน้าหลังเท่าไหร่ spec ยางเอาแบบธรรมดาก็ได้ครับ ผมไม่ได้ขี่เร็วเท่าไหร่ 70-80 นี่นานๆครั้ง ส่วนใหญ่ใช้ในเมือง

ขอของรถทั้งสองรุ่นเลยนะครับ

ps. ผมขอแบบที่ว่าไม่ต้องแปลงมากนะครับ อยากได้อะไหล่แบบถอดเข้าใส่แทนไปเลย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ด.ช.อีธาน
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 55 12:03:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com