Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครจะไปเชียงคาน ลองวิ่งเส้นนี้ดูนะครับ สวยดี 2216 ติดต่อทีมงาน

ไปขี่รถเที่ยว กทม -เชียงคานครับ
ขาไปวิ่งเส้นชัยภูมิ (ไม่ค่อยชอบเส้นนี้เท่าไร่)
ขากลับวิ่งกลับทางเพรชบูณ (ชอบเส้นนี้มากกว่า)
ตั้ง garmin มันพามาทางใหม่ซึ่งผมก็ไม่เคยวิ่งมาก่อน เห็นวิวสวยดี แต่ระยะเพิ่มขึ้นอีกนิด ประมาณ 20 กม (ปรกติผมวิ่งจากหน้าบ้้านถึงเชียงคาน 539 กิโล แต่ระยะเพิ่มขึ้น เป็น 564) ออ้มนิดหน่อย ออกจากเชียงคาน 9 โมงเช้า ถึงบ้าน 5 โมงเย็น

รอชมรีวิว SYM ครับ เป็นอย่างไรบ้าง ตอนนี้วิ่งไปกี่กิโลแล้วครับ
จากคุณ : TC@RY
ตอนนี้วิ่งไป 8 พันกว่าเเล้วครับ sym ใช้ดีไม่มีงอแง top speed น้อยไปนิด อยู่ 130-140

ความเร็วเฉเลี่ยเท่าไหร่ครับ น่าไปจัง
จากคุณ : zaiko
เส้นนี้ทำความเร็วได้ไม่มากครับ 70-100 แล้วแต่ช่วง

หล่มเก่า-ภูหลวง-วังสะพุง-จังหวัดเลย
แนะนำช่วงหน้าหนาว อากาศดีมาก
จากคุณ : CMKY
ช่ายเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 55 01:37:50

จากคุณ : Jenjutakarn
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 19:19:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com