Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บันทึกขี่จักรยานเชียงใหม่-กรุงเทพ ฉลองอายุครบ 70 ปี ติดต่อทีมงาน

เดือนนี้ผมมีอายุครบ 70 ปี(ไม่ต้องสนใจกับทะเบียนเพราะสมัยก่อน ทะเบียนราษฎร์
เขียนด้วยมือ สับสนมาก ทำให้วันเดือนและปีเกิดผม ผิดพลาดไป 11 เดือนเศษ)
ประกอบกับปีนี้พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวทรงมีพระชนมายุครบ 7 รอบและมีวาระ
ต่างๆเข้ามาในชีวิตผมหลายอย่าง ผมจึงตั้งใจว่าจะทำอะไรสักอย่างหนึ่งในฐานะที่มี
โอกาสอยู่จนอายุครบ 70 ปี (เพื่อนๆและคนรู้จักหลายคนไม่มีโอกาส)

จากคุณ : ผมชุดใหญ่
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 19:25:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com