Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเทคนิคเพื่อนๆ ที่เงินเดือนไม่ถึง 20k แล้วผ่อนรถ ผ่อนยังไงไหวครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเงินเดือน 25k ครับ ตอนนี้ออก almera มาได้สามเดือนแล้วครับ
ดาวน์ 200k ผ่อน 3ปี ตกเดือนละ 9พันกว่า

พอใกล้ๆสิ้นเดือนนี้เหงื่อตก... บางทีต้องใช้จ่ายรัดกุมเลยครับ
เลยสงสัยว่าคนที่เงินเดือนต่ำๆ ที่เค้าออกรถป้ายแดงกันนี่ เค้าผ่อนไหวได้อย่างไร มีเทคนิคอะไรกันรึเปล่า  หรือผมต้องกินอยู่ประหยัดมากกว่านี้อีกเหรอครับนี่

จากคุณ : lovemachinez
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 55 00:56:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com