Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติดซีน่อนในโคมไฟตัดหมอก จะส่องไปให้ถึงดวงจันทร์หรอครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมพอรับได้แล้วนะ กับพวกชอบเปิดไฟตัดหมอก 

คือมีกี่ดวง เปิดหมดให้ทุกดวงที่มีสวิสต์เลย
แต่สิ่งที่ผมรับไม่ได้ก็ คือ เอาซีน่อนไปใส่ในโคมไฟตัดหมอกครับ
เวลาเจอทีนึงก็ ด่าถึงบิดา มารดา และบรรพบุรุษไปเรียบร้อยแล้วครับ

ขอฝาก หรือเรียกร้อง เพื่อนๆ ชาวรัชดาหน่อยนะครับเรื่องนี้
เมื่อก่อนก็รณรงค์ไม่ให้เปิดไฟตัดหมอกกัน
แต่มันควบคุมยากครับ ไม่มีใครฟังกัน ผมก็ปรงไปแล้ว
แต่ เรื่องนี้ยอมยากครับ 
ผมว่าใครมีปืน คงได้สวนแน่เลย ไฟแยงตาชิบ
ผมก็ไม่ทราบนะครับว่า เค้าจะเปิดให้มันส่องให้เห็นดวงจันทร์เลยรึป่าว

ปล.ผมประชดครับ เรื่องจะยิงสวน (เพราะผมไม่มีปืนครับ)

จากคุณ : greentan
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 20:02:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com