Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครที่จะฟ้อง BMW เข้ามาดู เผื่อบางทีคุณอาจชนะเหมือนผม ติดต่อทีมงาน

http://topicstock.pantip.com/ratchada/topicstock/2009/09/V8277511/V8277511.html
จากกระทู้ที่ได้โพสต์ไว้เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2552 ว่าจะฟ้องศาลกรณีรถ BMW นั้น ตอนนี้คำพิพากษาได้ออกมาแล้ว ศาลชั้นต้นพิพากษายกฟ้องผมแพ้ ศาลอุธรณ์ พิพากษาแก้ ให้ผมชนะได้รับการเยียวยา ดังนั้นหากใครกำลังมีคดีฟ้องร้องหรือกำลังจะฟ้อง ผมมีสำนวนคำให้การที่เป็นเอกสารทั้งหมดซึ่งผมได้เก็บเป็น file ไว้ทุกอย่าง ทั้งของโจทก์และจำเลยและคำพิพากษา ยินดีที่จะส่ง file ให้นำไปศึกษาก่อนฟ้องเผื่อจะได้ชนะคดี และคนที่กำลังคิดจะเลือกใช้ BMW ยิ่งต้องได้รู้ไว้ป้องกันตัวเอง ส่วนผมยังคงมอง BMW ไว้อีกคัน เป็น 320 d ถึงอย่างไรผมก็ยังชอบ BMW อยู่และจะซื้ออีกคันแน่นอน แต่คราวนี้ BSI ไม่ได้แอ้มผมแน่ ที่อยากจะเปิดเผยข้อมูลทั้งหมดก็เพื่อผู้บริโภคจะได้รับรู้ถึงสิทธิของตัวเองและวิธีการซิกแซกหลบหลีกความรับผิด-ชอบ ของบริษัทและตัวแทนจำหน่าย เชื่อว่าหลายคนคงเจอมาแล้ว ใครอยากได้ก็บอกมาละกัน

จากคุณ : tuibm
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 55 17:48:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com