Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตเลือกกระบะ 4 ประตู A/T สำหรับใช้งานหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

Nissan Double Cab GT CALIBRE LE 5AT (9 คน)
  Isuzu HR 2.5 VGS Z-Prestige Navi Auto (16 คน)
  Toyota VIGO รุ่น 4x2 3.0G Auto (7 คน)
  Mitsubishi Triton Double Cab 2.5 VGT GLS AT (19 คน)
  Mazda BT-50 pro DBL 2.2 Hi-Racer A/T (9 คน)
  Ford Ranger Double Cab 2.2L Hi-rider XLT (19 คน)
  หามือสอง ? (2 คน)

11.11%
  Nissan Double Cab GT CALIBRE LE 5AT (9 คน)
 19.75%
  Isuzu HR 2.5 VGS Z-Prestige Navi Auto (16 คน)
 8.64%
  Toyota VIGO รุ่น 4x2 3.0G Auto (7 คน)
 23.46%
  Mitsubishi Triton Double Cab 2.5 VGT GLS AT (19 คน)
 11.11%
  Mazda BT-50 pro DBL 2.2 Hi-Racer A/T (9 คน)
 23.46%
  Ford Ranger Double Cab 2.2L Hi-rider XLT (19 คน)
 2.47%
  หามือสอง ? (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 81 คน

หลังจากที่เคยขับ Hilux Tiger อยู่ ตอนนี้มีเหตุจำเป็นจะต้องขายออกไป(เพราะไม่ใช่ของเรา 555)

เลยอยากจะให้สมาชิกชาวรัชดา มาช่วยกันโหวตหน่อยอ่ะครับ

โดยรถคันนี้จะนำมาใช้บรรทุกของแบบจัดหนัก เน้นขับบนถนนปกติเท่านั้น

อยากรู้ว่าคันไหนที่ซื้อมาแล้ว "คุ้มเงิน" ที่สุดและกะว่าจะใช้ยาวครับ

ส่วนเหตุผลที่ต้องเป็น A/T เพราะว่าส่วนใหญ่คุณแม่จะขับครับ ถ้าได้พวงมาลัยไม่หนักด้วยยิ่งดี

ช่วงล่างนิ่มไม่นิ่มไม่ค่อยสำคัญสักเท่าไรครับ บ้านผมตูดด้านกันหมดแล้ว ;p

รบกวนผู้เชี่ยวชาญด้านกระบะทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : MeLoDy_FLiPPeR
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 55 13:23:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com