Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW ภาคดึก (ตามคำสัญญา) เจ้าอุ้ยอ้าย GTR-1400 ติดต่อทีมงาน

มาตามคำสัญญาในโพสที่แล้ว
http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V12138268/V12138268.html

ยังไม่เคยรีวิวอะไรเลยใน pantip เลยครับ อย่างมากก็ได้แค่ตอบความรู้ในโพส

วันนี้ของลองดูบ้าง สำหรับเจ้าอุ้ยอ้าย ที่เพิ่งได้มาไม่ถึงเดือน

จากการได้ลองขี่ ไปเขาใหญ่ 2 รอบ ราชบุรี  ลงสนาม และ ขี่เบ็ตเตล็ดเล็กๆ น้อยๆ ในเมืองครับ + ล้มแปะแล้ว 2 รอบ 55

อะไรไม่ครบก็ถามได้นะครับ (มือใหม่หัดรีวิว) เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาลงแล้วอธิบายให้ : )

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่า มันเป็นรถที่คล่อมแล้วเบา ขี่แล้วหนัก
ผมว่ามันเป็นรถที่ช่วงล่างดีที่สุดเท่าที่ผมเคยขี่มาเลย

อีกอย่างคือร้อนมากครับขี่แล้วก็ยังร้อนตรงหน้าแข่ง หากใส่กางเกงการ์ด หรือ สนับเข่า ก็จะไม่รู้สึกครับ

และ เป็นที่ควบคุมง่ายมากมาก ลองไปดูออบชั่นตัวรถกันเลยครับ

จากคุณ : อาม่าจะเป็นลม
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 01:38:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com