Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขอความช่วยเหลือ]คนขับรถชนเพื่อนแล้วหนี ตอนนี้เพื่อนอาการสาหัสมาก ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ค่ะ Q12297700 ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆหน่อยนะคะ มีเพื่อนโดนรถชนแล้วหนีโดยที่รถคันนี้ชนคนอื่นมา แล้วปิดไฟหน้ารถเพื่อขับรถหนี จนมาชนมอเตอร์ไซรับจ้างคันที่เพื่อนนั่งมา ตอนนี้เพื่อนอยู่ รพ กระดูกเบ้าตาแตก กระดูกโหนกแก้มแตก ฟันหน้าบนหัก 4 ซี่ ซี่ล่างหัก 3 ซี่ รถเป็นรถเก๋งเก่าสีแดง (ไม่แน่ใจว่าแดงเลือดหมูหรือเปล่า) ทะเบียน กท 368 กรุงเทพ ซอยเข้าหมู่บ้านอุ่นอารี สมุทรปราการ คืนวันที่ 26 มิถุนายน 2555 ประมาณสามทุ่ม

เพื่อนใกล้จะรับปริญญาแล้วด้วยค่ะ ตอนนี้ยังพูดไม่ได้เลย เพราะเลือดออกจากเหงือกที่ฟันหักตลอด ต้องใส่ผ้าก๊อตไว้ในปาก หน้าบวมมาก ด้วยค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : lemones_soda
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 55 22:45:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com