Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BMW E46 มือ 2 มาติดแก็ส LPG ขอคอมเมนต์หน่อยครับ :) ติดต่อทีมงาน

มีงบประมาณ 500000 - 600000 บาท...

ต้องใช้รถเดินทางไป-กลับ กทม.-พิษณุโลก ทุกอาทิตย์ ( 377 กก. x 2 )

เลยไม่อยากได้ ecocar...

ก็เลยมองไปที่รถมือ 2

ที่ดูๆไว้ ก็ มาสด้า 3 + CIVIC FD + BMW E46

แต่ในใจ ชอบ BMW ที่สุด...เพราะเป็นรถในฝัน(ของใครหลายๆคน)

เห็นราคามือ 2 แล้วพอเอื้อมได้...

แล้ว 318 กับ 323 ต่างกันตรงไหนครับ (อย่าบอกว่า c.c. น่ะ...T_T )

แล้วถ้าซื้อมาติด LPG มีปัญหาวุ่นวายไหมครับ...

แล้วปัญหาจุกจิกอื่นๆ รวมถึงค่าดูแลต่อเดือนเป็นอย่างไรบ้าง...

ช่วยแนะนำด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ  :)

จากคุณ : owennaja
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 01:22:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com