Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครใช้ รถประเภท Cruiser จากจีนบ้างครับ เป็นยังไงบ้าง =) พอดีสนใจ Keeway 250 อยู่ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคร้บน้าๆ อีกรอบ
ผมมีคำถามสงสัยนิดนึงเกี่ยวกับ รถของจีนครับ
ผมสนใจตัว keeway 250 อยู่  อ่านรีวิวจากน้าๆ ในพันทิปแล้ว แต่มันกระทู้ตั้งแต่ปีที่แล้ว 6 เดือนที่แล้วได้ เลยอยากจะขออัพเดตหน่อยครับ
ว่ามันโอเคมั้ย   แต่รู้สึกเค้าจะเปลี่ยนเป็น dorado แล้วนะครับ

1. keeway 250 or dorado  เรื่องพวกการดูแลรักษา อะไหล่ มันหาง่ายและรองรับในอนาคตมั้ยครับ

2. keeway 250 or darado ทนมั้ยครับ พวกเครื่องยนต์หรืออะไรต่างๆ นาๆ (เห็นว่าสนิมขึ้นง่ายมาก = = )

3. คุ้มค่าเงินมั้ยครับ

4.คือตอนแรกผมจะเอาแฟนท่อมมือ  2 แต่ผมดูรถไม่เป็น กลัวซื้อมาแล้วซ่อมยาวๆ อีก เลยลังเลระหว่าง phantom 200 กับ keeway  250 or dorado ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 55 09:45:33

จากคุณ : เมื่อวาน
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 55 09:34:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com