Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครมีปัญหา การยึด GPS กะกระจก ผมมีทางออกครับ ติดต่อทีมงาน

คือผม ยึดGPS กะกระจกรถVIOS แล้วชอบหล่น
แต่เมื่อเช้า เกิดเรื่องใหญ่ เพราะมันก็หล่นเช่นเคย แต่ดันทำ Film VK70 ในลูกรัก Prius ผม
ผมดันไปยึดแถวๆๆ รังผึ้ง เล่นเอาFilm VK70 บวม เครียด!!!! แต่ดีที่ถูๆๆแล้ว เข้ารูป ผมจึงหาวิธีใหม่

แวะไปร้านที่จะมีกระจกขาย

จากคุณ : t1k
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 19:52:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com