Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง มิราจ สีขาว ป้ายแดง ที่โดนวีโก้ชน แล้วหนี ผมตามล่ารูปมาให้แล้วครับ ติดต่อทีมงาน

เหตุเกิดที่ มอเตอร์เวย์ ขาออก เลยสะพานข้ามแยกศรีนครินทร์ มาประมาณ 1 กม.  เวลา  14.45

วีโก้สีขาว ฒก 7265  ขับแซง ด้านซ้ายของรถตูแล้วมาเบียด มิราจ ทางด้านขวา
ทำให้ กระจก และ กันชนหน้าเสียหาย

ผมขับตามมิราจ สีขาวคันนั้น ครับ
    เมื่อวีโก้คันนั้น ขับเบียดแล้ว หนีเลยครับ เห็น มิราจพยามตาม และปีบแตร แต่ไม่ทัน

ผมเห็นเหตุการณ์ ตลอดแล้วโมโหแทน เลยกดคันเร่งตาม

นี่รูป วีโก้ที่ชนครับ

จากคุณ : สารแขวนลอย
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 15:51:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com