Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงเจ้าของรถออดี้ที่เกิดอุบัติเหตุบนทางด่วนรามอินทราค่ะ ติดต่อทีมงาน

เวลาประมาณ11.10-11.35น.มีรถออดี้(หรือเปล่าไม่แน่ใจ)สีขาววิ่งอยู่ขวาสุด
และก็มีรถโฟลค์สีขาวชนเฉี่ยวกันลักษณะเหมือนโฟลค์จะเข้าขวาเหมือนกันพอเฉี่ยวกันเสร็จพี่ออดี้เข้าซ้าย
แต่โฟลค์ไม่ยอมจอดขับไปเลย เราจำทะเบียนได้ค่ะ
ยังไงหลังไมค์มาค่ะ เพื่อจะเป็นประโยชน์บ้างค่ะ
ที่มาโพสในนี้เพราะไม่รู้จะบอกเจ้าของออดี้ยังไงค่ะ
เผื่อมีเพื่อนหรือคนรู้จัทราบว่าเพื่อนของตัวเองเกิดอุบัติเหตุค่ะ

จากคุณ : ดนตรีนั้นเล่นอยู่
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 11:58:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com