Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับเอารถเข้าเคลมแล้วน้ำมันหายค่ะ ติดต่อทีมงาน

สอบถามค่ะ พอดีว่าวันนี้ไปรับรถที่เข้าซ่อมสี แล้วน้ำมันเกลี้ยงถังเลยค่ะ แต่วันที่เอารถเข้าศูนย์มีอยู่สามขีด ตรวจสอบเลขไมล์มีการใช้รถไปแค่ 2 กม. แต่ใช้รถระยะทางแค่นี้น้ำมันไม่น่าหมดเกลี้ยงขนาดนี้นะค้ะ สอบถามคนรุจักเค้าบอกว่าการทำสีต้องดูดน้ำมันออกก่อน เพราะมีขั้นตอนที่ต้องมีการเข้าอบสี ซึ่งดิฉันก็ไม่ทราบว่าเป็นจริงตามนั้นรึป่าว แต่ถ้ามีการดูดน้ำมันออกจริง แล้วทางศูนย์ไม่ใส่คืนให้ลูกค้าเหรอค้ะ แล้วทำไมไม่มีพนง.แจ้งเลยค้ะว่าต้องมีการดูดน้ำมันออกด้วย พอดีดิฉันถ่ายรูปก่อนเข้า กับตอนออกไว้ แล้วมานั่งเปรียบเทียบดูจึงเห็นว่าน้ำมันหายไป ดิฉันสงสัยจริงๆค่ะว่าน้ำมันดิฉันหายไปไหน รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค้ะ ขอบคุณค่ะ
ปล.ถ้าต้องการรูปยืนยันแจ้งได้นะค้ะ จะมาลงให้ค่ะ

จากคุณ : friendsgang
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 23:54:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com