Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบ ข้อดี-ข้อเสีย ของ INNOVA ครับ ติดต่อทีมงาน

ตัว 2.0 V A/T (เบาะแถว 2 แยก)

1. ความเร็วสุดไม่เกิน  100-120/ชม. (ขึ้นเหนือ ขึ้นเขามีปัญหาเร่งไม่ขึ้นไหม)
2. ระยะทางที่วิ่ง 60-80 กม. ต่อวัน อัตราการกินน้ำมันอยู่ที่เท่าไหร่
3. ตั้งเป้าว่าพ้นรันอินจะไปติดแก๊ซ ในปัจจุบัน LPG หรือ NGV เวริค์กว่าครับ
  LPG เห็นว่าจะปล่อยลอยตัว ปลดตินพอกหางหมู)
4. อยากได้รถอเนกประสงค์ วันหยุดไปเที่ยวครอบครัวส่วนตัว ชอบสิ่งอำนวยความสะดวกข้างใน  
  เช่นแอร์3แถว+หน้าจอด้านหลังให้ลูก มีพื้นที่ตรงกลางระหว่างเบาะให้เดินไปมา(ลูก3-4ขวบ)
5. ตัวรถรุ่นนี้ มีปัญหาอะไรเพิ่มไหมครับ
6. ส่วนใหญ่ทำไมคนไม่ค่อยเล่นรถตัวนี้ครับ
7. ของแถมปัจจุบัน ได้อะไรบ้าง (นำไปเจรจากับเซลล์)

อยากถามข้อดี และ ข้อเสีย ครับก่อนตัดสินใจ ครับ ขอบคุณครับ ^^

EDit: ตัวเลขหัวข้อ - -"

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 11:12:19

จากคุณ : i2aDius
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 11:10:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com