Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องปั๊มลมหน่อยครับ.. ติดต่อทีมงาน

คือว่าหลานเค้าอยากจะได้ไว้ซ่อมปะยางมอเตอร์ไซค์นะครับ แบบว่าเป็นลูกมือซ่อมอยู่ที่ร้าน พอว่างๆวันหยุดก็จะมาทำที่ร้านข้างบ้านย่่าบ้างเล็กๆน้อยๆ ว่าจะซื้อให้เค้าเป็นเครื่องมือทำมาหากิน แบบว่าพอใช้ได้ราคาเหมาะสม ถ้าเค้ามีงานเจริญรุ่งเรืองก็ค่อยขยับขยายว่ากันใหม่อีกที  ผมว่าจะไปดูตามห้างก็เลยอยากถามผู้รู้ในนี้แนะนำหน่อยพอเป็นข้อมูลครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ..

จากคุณ : M85B
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 17:23:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com