Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จักรยาน เปิดไฟซีนอล กระพิบ ตอนกลางคืน นิ เพื่ออะไรครับ ??? ติดต่อทีมงาน

**หวังว่าทุกคนจะได้อ่าน คห 177 นะครับ **

เข้ามาเเจ้งนะครับว่า กระทู้ http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V12829222/V12829222.html

ไม่ใช่ผม ผมคิดว่าหลาย ๆ คนคงลองเช็ค IP ดูเเล้ว ก็คงจะทราบ เเต่ผมก็ต้องขอโทษ ที่เป็นต้นเหตุให้ ทุกคนที่มีความเห็นไม่ตรงกัน เทลาะกัน

งั้นผมก็ขออณุญาติลบละกันนะครับ

เเละ ก็ต้องขอโทษ ที่บังอาจไปเคืองตากับ ไฟ LED ของบางท่านด้วย

เหมือนจะตอบอะไรไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้น

บางคนนิด่าเอามันอย่างเดียว ขอบคุณหลาย ๆ ท่านนะครับที่เข้าใจในคำถาม

คำพูดบางคำพูดอาจจะไม่เหมาะสม ต้องขอโทษมาณที่นี้ด้วย

เริ่มตามน้ำกันเยอะละ

บายครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 18:56:44

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 17:42:49

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 22:59:26

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 22:37:37

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 10:39:07

จากคุณ : กระปอมก่าคับ
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 23:49:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com