Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริปบินเดี่ยว (ไปไม่ถึงดวงดาว) ศรีราชา-เซปัง มาเลเซีย 18-22 ต.ค. 55 ฉบับฉายซ้ำ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้จะเบื่อกันหรือยังครับ  แต่ที่รับปากเอาไว้  ถ้าสมัครสมาชิกได้เมื่อไร  จะกลับมา รีวิว ทริป อีกครั้ง  พร้อมภาพประกอบ  แต่อาจจะไม่  "มันส์"  เหมือนเดิม

เช่นเคยครับ  นี่เป็นครั้งแรกของ  "ครั้งแรกไม่มีขอบเขต"  "ครั้งแรกคือประสบการณ์"  โดยข้อมูล + รูปภาพ + เนื้อหา +  อะไรต่าง ๆ นานา  ที่ผมได้แสดงในห้องรัชดาแห่ง  ถือว่า เป็นการแชร์ประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตของผม  โดยอาศัยเก็บเกี่ยวประสบการณ์จากเพื่อน ๆ ในห้องนี้ทุกท่าน  ทำให้เกิดทริปนี้ขึ้น   และสิ่งใดที่ผิด หรือไม่ถูกต้อง  ผมยินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากทุกท่าน  แต่ถ้าสิ่งใดถูกต้อง  หรือชอบ  พอใจ  ขอให้  "กระแทกไล้"  แรง ๆ ให้กระผมด้วยครับ  

Start  :  ทริปนี้คิดไว้นานแล้วครับ ว่าหลังจากสำเร็จการศึกษา  รับปริญญาเรียบร้อย  ขอทำอะไรที่มัน  "สุด ๆ หลุด ๆ"  สักครั้งในชีวิต  คนที่เรียนอยุ่ คงรู้ว่ามันยากแค่ไหน  โดยเฉพาะ  "thesis"  

ตามธรรมเนียม  จากที่ผมเข้ามา "แอบส่อง"  "แอบดู" สิ่งที่ควรทำและขาดไม่ได้สำหรับสมาชิกใหม่  "ของฝากจากมาเลเซีย"  ครับ

จากคุณ : อีแอบ แสดงตัว
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 15:15:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com