Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ เรื่องน้ำรั่วเข้ารถด้วยคร๊า ติดต่อทีมงาน

รถ Vios  โฉมเก่ามี น้ำรั่วเข้ามาในรถ ไหลมาจากแผ่นซับเสียง ที่นั่งฝั่งด้านข้างคนขับ นะค่ะ
ตอนนี้ ไปเปลี่ยน กระจก ตามที่ ช่างที่ ศูนย์ แจ้งมา พอฝนตก  ก็ยังคงมีน้ำ รั่วเข้ามาอีก  
จะว่าเป็นที่ซีล ขอบประตูมันก็ไม่น่าจะใช่ เพราะ แผ่นซับเสียง ด้าน หน้าเปียก และน้ำไหลมารวมตัวกัน  ช่างแอร์ก็ตรวจแล้วค่ะ ว่าไม่ใช่ปัญหาที่แอร์
จึงขอรบกวน ขอคำแนะนำ จากทุกท่านด้วยนะคะ ว่า ควร จะไปเช็คที่ตรงไหน อีกนะคะ ตอนนี้เริ่มจะท้อ กับน้องน้ำ ซะแล้วค่ะ
  ขอบขอคุณทุกท่านนะคะ

จากคุณ : Pook_aung
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 11:51:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com