Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถจักรยานยนต์ "หาย" ครับ ( คลองหก - ธัญบุรี ) ติดต่อทีมงาน

รถจักรยานยนต์ "หาย" ครับ ( คลองหก - ธัญบุรี )
เนื่องจากจอดไว้หน้าร้าน วัตสัน ราชมงคลคลองหกครับ ตอนเวลาประมาณ 7 โมง เช้า. กลับมาจากทำงานตอนปะมาณ เที่ยงคืนกว่าๆ. รถไม่อยู่แล้วครับ ขอดูกล้องจาก เซเว่น ก็มองไม่เห็นครับ เนื่องจากเป็นมุมอับเสาไฟบัง เดี่ยวพรุ่งนี้เช้าว่าจะไปเข้าแจ้งความที่ สภ.คลองห้า ครับ

รถจักรยานยนต์ที่หายเป็นรถรุ่น honda wave 100s สีน้ำเงิน-เทา  ทะเบียน กตข494 นนทบุรี

ผมเข้าใจนะว่าย่านนี้รถจักรยานยนต์หายบ่อยเพราะใกล้สถานศึกษา อุสาหเลือกจอดจุดที่มีคนพลุกพล่านแล้วแท้ๆ ไม่วายโดนครับ

ยังไงถ้ามีใครพบเจอ ขอความกรุณาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ

จากคุณ : ขอบคุณครับ
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 02:48:39 A:27.55.167.250 X: TicketID:381222

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com