Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ติดตั้งกันล้ม ให้Versys ติดต่อทีมงาน

+++++สวัสดีกันอีกครั้ง ครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ชาวรัชดา(มอเตอร์ไซค์)
ได้รถมาตั้งแต่ ปลาย ๆ เดือนส.ค.  ย่างเข้า เดือน พ.ย. มา ก้อเกือบ ๆ จะได้ 3 เดือนแล้ว

ระยะ ทางวิ่งไป ราว ๆ 3xxx กม. กับหลายทริป ปะปนกันไปทั้งในจังหวัด และจังหวัดใกล้เคียง

มารอบนี้ ยัดของ กันเหนียว  เพิ่มอีกนิดหน่อยครับ

เป็นกันล้ม ทั้ง หน้า และหลัง
บวกกัน บังโคลนหลังตัวใน

รวบทีเดียว สามอย่างเลย

จริง ๆติดตั้ง กันล้มหน้า และบังโคลนหลัง นานแล้ว ครับ...แต่ยังไม่ได้อัพเดท

เพราะรอ ใส่กันล้มหลังเนี่ยแหละ

กลายเป็น Versys ออกแนว แหกคอก ซะงั้น(ออกแนวสตันท์ไงไม่รู้ครับ แหะแหะ) ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอเริ่มจากกันล้มหลังก่อนละกันครับ ... พอดีไปเห็นงาน การติดตั้งตอนไปกทม. เมื่อปลายเดือน ที่แล้วนี่เอง

พี่คันนี้เค้าติดอยู่ ทั้งหน้าและหลัง....ผมเลยเกิดไอเดีย เอามาใส่มั่ง

รถคุ้น ๆตา กันมั่งมั๊ย 55555555555555

จากคุณ : mantu
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 09:51:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com