Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## คุณชื่ออะไร อยู่ที่ไหน ทำงานทำการอะไร และปั่นจักรยานอะไร ## ติดต่อทีมงาน

วันก่อน .. ผมเห็นห้อง BLUE PLANET เค้าเล่นกัน

วันนี้ .. ผมเลยอยากมาเล่นที่ ห้องจักรยาน บ้างครับผม เพียงแค่ ..

1. แนะนำตัว ว่าชื่ออะไร

2. ทำอะไร

3. อยู่ที่ไหน

4. ปั่นจักรยานอะไร

5. รูป ปลากรอบ (อันนี้ .. แล้วแต่นะครับ) 555

ปล. เล่นกันขำขำ นะครับ .. ไม่ต้องซีเรียส ไม่ต้องดราม่า อิอิ ^^

ปล2. ผม Give หมด .. ที่ห้อง BLUE PLANET เพราะกระทู้แบบนี้แระครับ 555 ^^"

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 55 22:07:19

จากคุณ : jack mini java
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 22:07:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com