Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าวเกี่ยวกับ Honda 500 เพิ่มเติมนิดนึงครับ ติดต่อทีมงาน

ขอตั้งกระทู้เกี่ยวกับเจ้า 500 อีกซักกระทู้สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจแล้วกันนะครับ

พอดีได้คุยกับทาง จนท.ของเค้ามา

บอกว่าตัวรถจะมีมาโชว์พร้อมทั้งเปิดให้จองในวันที่ 29 พ.ย.นี้ทั้งที่ในงานมอเตอร์เอ็กโปและที่ 0 บิ๊กวิง

( เค้าบอกว่าที่ 0 บิ๊กวิงก็จะมีรถมาโชว์ด้วยเช่นกันครับ )

และในบ้านเราจะขายแต่รุ่นที่เป็นระบบเบรค Abs เท่านั้น

เค้าบอกว่ารุ่น 500 ทั้งหมดจะมีขายแต่เฉพาะที่ 0 บิ๊กวิงเท่านั้น

เรื่องราคาก็จะเป็นราคาเดียวกันทั้งหมดทั่วประเทศ

ส่วนราคาเค้าไม่ได้บอกว่าเท่าไหร่นะ

บอกแต่เพียงว่าถูกกว่าที่ขายอยู่ในอเมริกาอย่างแน่นอนครับ

จากคุณ : SPLENDIDA
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 20:58:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com