Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จอง DTX250 2013 มาแล้วครับ มือใหม่ขอคำแนะนำครับ ติดต่อทีมงาน

สิ้นปีนี้เก็บตังได้ พร้อมให้รางวันตัวเองแล้วครับ

ตอนนี้ซื้อหมวก Real G-force
เสื้อ ScoycoJK21
ถุงมือ Scoyco รอเอาไว้แล้วครับ

เพิ่มเติมอะไรดีครับ ผมเป็นสายท่องเที่ยวนะครับ ไม่เน้นแรง ขอคำแนะนำเรื่องติดอุปกรณ์เสริม
เช่น แรคท้าย กล่องท้าย ยาง ไฟส่องสว่าง ด้วยครับ
เน้นขับขี่ทางถนน ลงดินบ้างน่ะครับ

แล้วก็คำแนะนำเรื่องดูแลรักษารถด้วยครับ ส่วนตัวเคยขี่แต่พวกเวสป้าครับ แนวโมตราดมีอะไรต้องใส่ใจเป็นพิเศษมั้ยครับ

ได้รถเดือนหน้าครับ ไว้จะมารีวิวนะครับ

จากคุณ : คิ มิ โด ริ
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 10:54:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com