Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] * * * พา น้ององุ่น ไปใส่คานกันชนหลัง มาครับ * * * ติดต่อทีมงาน

-- สาเหตุหลักๆ ที่ใส่ เพราะเจ้าของรถ เค้าเห็นสภาพ Jazz GE ที่เกิดอุบัติเหตุ โดนชนท้าย แล้วเสียหายค่อนข้างหนักนั่นล่ะครับ อีกทั้งสมัยใช้ Optra ก็เคย โดนชนท้าย ค่อนข้างหนัก มาก่อน ขนาดว่า Optra มีคานกันชนหลังนะครับ ก็ช่วงล่างหลังทั้งชุด กับ แก้มท้าย ล่ะครับ

คนรับติดตั้ง ก็มีอยู่เจ้าเดียวล่ะครับ แถวพัฒนาการ (รูปนี้ สายไฟปิดเบอร์พอดี ... งั้นไม่ใช่โฆษณานะคร้าบบ)

จากคุณ : เด็กบูรพา
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 08:06:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com