Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกันภัยรถยนต์ ติดต่อทีมงาน

ประกันภัยรถยนต์กำลังจะหมด 26 เดือนนี้ค่ะ ประกันชั้น 1 ค่ะ ซ่อมอู่ค่ะ ไม่เคยเคลม เบี้ย 13000 ค่ะ ต่อดีไหมค่ะ ถ้าไม่ต่อจะเอารถเคลมทำสีรอบคันคุ้มไหมค่ะกลัวสีไม่เหมือนเดิมค่ะ รถสีขาว รถเข้าปีที่ 3 แล้วค่ะ มีค่าใ้จ่ายอะไรบ้างค่ะ กลัวการซ่อมอู่ค่ะ เคยแต่ซ่อมศูนย์ค่ะ ประกันของ อลิอันซ์ ซีพี ค่ะ อยากทำประกันใหม่ แบบซ่อมศูนย์ค่ะ แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ( เพิ่งซื้อต่อแม่มาค่ะ)

จากคุณ : mumy0660
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 13:11:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com