Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ...ประดับยนต์สำหรับ Vigo 4 ประตู ติดต่อทีมงาน

สอบถามประดับยนต์ toyota vigo 2.7 benzine 4 ประตู    
รบกวนผู้รู้ช่วยบอกพิกัดราคาประดับยนต์ เพืี่อการเตรียมตัวการตกแต่งรถหน่อยน่ะค่ะ ดังต่อไปนี้ ....ขอบคุณค่ะ
1.  liner สำหรับกะบะ 4 ประตู หรือยี่ห้ออื่นๆ ก็ได้ (ขอราคา+ชื่อร้าน
   +เบอร์โทร)
2.  คิ้วกระจกกันสาด สำหรับ 4 ประตู (ขอราคา+ชื่อร้าน+เบอร์โทร)
3.  ผ้าใบคลุมกะบะ+ตีนตุ๊กแก
4. โลว์บาร์สเตนเลส ราคาเท่าไร  (ชื่อร้าน+เบอร์โทร)

ปล. กระทู้นี้เคยลงแล้ววแต่ยังไม่ได้รับคำตอบที่เหมาะสมค่ะ ยังงัยขอบคุณผู้ที่เคยช่วยตอบกระทู้นี้มาแล้วค่ะ...ขออภัยค่ะ ลืมบอกพิกัดของเรา "เพชรเกษม-บางแค-บางบอน-พระราม2-ท่าพระ-จรัลสนิทวงศ์ ฯลฯ)

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ย. 55 18:59:29

จากคุณ : ป้าบางแค
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 15:37:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com